ราคา 6690000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 111500.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ vincente sukhumvit 49 | วินเซนเต้ สุขุมวิท 49

nongmink best
0956985426
2018-08-31 09:48:30.0
เลขที่ประกาศ: 248622
รายละเอียดเพิ่มเติม
For sale Vincente Sukhumvit 49, 1 bed 60 sq.m วินเซนเต้ สุขุมวิท 49 area 60 sq.m 1 bedroom 1 bathroom on 5 floor price 6.69 MB Vincente Sukhumvit 49 วินเซนเต้ สุขุมวิท 49 เนื้อที่ 60 ตร.ม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 5 ที่ตั้ง ซอยสุขุมวิท 49/13 ถนนสุขุมวิท แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กทม. วินเซนเต้ สุขุมวิท 49 เดินทางสะดวกสบายใกล้กับ BTS พร้อมพงษ์ ประมาณ 0.9 กม.และBTS ทองหล่อ 1.5 กม. Vincente Sukhumvit 49 เข้า-ออกสะดวกได้ทาง สุขุมวิท 39 สงบ ไม่วุ่นวาย ใกล้ร้านสะดวกซื้อ คอนโดเงียบ Private ไม่พลุกพล่าน มีรถ รับ-ส่ง รถไฟฟ้า เพื่อนบ้านดี ราคา 6.69 ลบ Contact Call 0956985426 LINE id : konkmink More pic:http://www.thailandbestprop.com/buy-rent/vincente-sukhumvit-49/
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย49/13
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
251.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
7 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
35 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
vincente sukhumvit 49 | วินเซนเต้ สุขุมวิท 49

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 7

จำนวนห้อง: 35

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 20 ประกาศ

ขายคอนโด วินเซนเต้ สุขุมวิท 49 แบบ 1 ห้องนอน 60 ตรม - คอนโด ขาย

เลขที่: 62857
2014-12-10 00:00:00.0
Add to wishlist

vincente sukhumvit 49 | วินเซนเต้ สุขุมวิท 49